ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੀ ਉਮਰ ਬਾਰੇ ਜਾਣ ਕੇ ਹੋ ਜਾਉਗੇ ਹੈਰਾਨ

ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ Claire ਨਾਮਕ ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੀ ਫੋਟੋ ਇਨੀਂ ਦਿਨੀਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਪਰ ਇਸਦੇ ਪਿੱਛੇ ਕੀ ਵਜ੍ਹਾ ਇਸਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਨਹੀਂ, ਸਗੋਂ ਉਮਰ ਹੈ। ਜੀ ਹਾਂ ਜਦੋਂ ਕਲੈਰੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਫੇਸਬੁਕ ਪੇਜ ਉੱਤੇ ਆਪਣੀ ‘ਡੇਟ ਆਫ ਬਰਥ’ ਦੱਸੀ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫਾਲੋਅਰਸ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ।

 ਕਲੈਰੀ ਦਾ ਜਨਮ 22 ਜਨਵਰੀ 1998 ਨੂੰ ਹੋਇਆ ਸੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਉਮਰ 19 ਸਾਲ ਹੈ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਾਡੀ ਫਿਟਨੈੱਸ ਦੇਖਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅੰਦਾਜਾ ਲਗਾਉਣਾ ਬਹੁਤ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਹੈ। ਕਲੈਰੀ ਆਪਣੀ ਉਮਰ ਤੋਂ ਕਈ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵੱਡੀ ਦਿਖਦੀ ਹਨ। 15 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਤੋਂ ਹੀ ਮਾਡਲਿੰਗ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।ਕਲੈਰੀ 15 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਤੋਂ ਮਾਡਲਿੰਗ ਅਤੇ ਕਈ ਇਸ਼ਤਿਹਾਰ ਸ਼ੂਟ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

ਜਦੋਂ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਉਮਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ। ਪਰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਕਲੈਰੀ ਨੇ ਹੀ ਸਭ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਇਹ ਸੱਚ ਲਿਆਂਦਾ।

ਬੰਨ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਫਿਟਨੈੱਸ ਐਕਸਪਰਟ

ਕਲੈਰੀ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਅਤੇ ਯੂਟਿਊਬ ਅਕਾਊਂਟ ਤੇ ਫਿਟਨੇਸ ਟਿਪਸ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ 3 ਲੱਖ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਫਾਲੋਅਰਸ ਹਨ।

Comments

comments

Share This Post

RedditYahooBloggerMyspace