ਅੰਨੂ ਚੋਪੜਾ ਨੇ YSIABA ਦੇ ਕਾਉਂਟੀ ਆਫ਼ ਸ਼ਟਰ ਨਾਲ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਇਆ

ਯੂਬਾ ਸਿਟੀ (ਸੁਰਿੰਦਰ ਮਹਿਤਾ) : ਯੂਬਾ ਸ਼ਟਰ ਇੰਡੋ ਅਮਰੀਕੀ ਬਿਜ਼ਨਸ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੀ ਇੱਕ ਮੈਂਬਰ ਅਤੇ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੀ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਨੇ ਕਾਉਂਟੀ ਆਫ਼ ਸ਼ਟਰ ਨਾਲ ਇਸਦੇ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾ ਲਿਆ ਹੈ। ਮਿਸ ਅੰਨੂ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਅਸਤੀਫ਼ਾ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਅਟਾਰਨੀ ਦੇ ਦਫ਼ਤਰ ਨਾਲ ਦਸ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਲਈ ਮਾਨਤਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਮਿਸ ਅੰਨੂ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸਦਾ ਸਿਹਰਾ ਸੁਪਰ ਕਾਊਂਟੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਸ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਨਤੀਜੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿਚ ਮਦਦ ਕੀਤੀ। ਸੁਤੰਤਰ ਕਾਊਂਟੀ ਦੇ ਵਸਨੀਕਾਂ ਨੇ ਇੱਕ ਦਹਾਕੇ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸੇਵਾ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮਿਸ ਅੰਨੂ ਨੂੰ ਸ਼ੁੱਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ। ਸ੍ਰੀਮਤੀ ਚੋਪੜਾ ਲਾਅ ਇਨਫੋਰਸਮੈਂਟ ਕਮਿਊਨਿਟੀ ਵਿਚਲੇ ਸਮਰਥਕਾਂ, ਭਾਰਤੀ ਭਾਈਚਾਰੇ ਦੇ ਬਜ਼ੁਰਗ, ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਸਹਿਯੋਗੀਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਹੁਣ ਸ੍ਰੀਮਤੀ ਚੋਪੜਾ ਆਪਣੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਅਗਲੇ ਪੜਾਅ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖ ਰਹੇ ਹਨ। ਜਿਸ ਵਿਚ ਸ਼ਟਰ ਕਾਉਂਟੀ ਦੇ ਡਿਸਟ੍ਰਿਕਟ ਅਟਾਰਨੀ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

Comments

comments

Share This Post

RedditYahooBloggerMyspace