ਰਾਸ਼ਟਰਮੰਡਲ ਖੇਡਾਂ ‘ਚ ਨੌਜਵਾਨ ਖਿਡਾਰੀ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਡੇਟਿੰਗ ਐਪ

ਜਲੰਧਰ :  ਗੋਲਡ ਕੋਸਟ ‘ਚ ਚੱਲ ਰਹੀਆ ਰਾਸ਼ਟਰਮੰਡਲ ਖੇਡਾਂ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਖਿਡਾਰੀ ਇੱਕਲੇ ਪਨ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਡੇਟਿੰਗ ਐਪ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਖਿਡਾਰੀ ਆਪਣੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀਆਂ ਨੂੰ ਇਨਵੀਟੇਸ਼ਨ ਮੈਸਜ ਭੇਜਦੇ ਦਿਖ ਰਹੇ ਹਨ। ਮਾਮਲੇ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਉਸ ਸਮੇਂ ਹੋਇਆ ਜਦੋਂ ਇਕ ਐਥਲੀਟ ਨੇ ਆਪਣੀ ਨਵੀਂ ਪਾਟਨਰ ਦੇ ਨਾਲ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ।

ਮਾਰਿਸ਼ੀਅਸ ਨੇ 29 ਸਾਲ ਦੇ ਐਥਲੀਟ ਜੋਨਾਥਨ ਨੇ ਵੀ ਡੇਟਿੰਗ ਸਾਈਟ ‘ਟਿੰਡਰ’ ‘ਤੇ ਅਕਾਊਂਟ ਬਣਾ ਕੇ ਮੈਸੇਜ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ਮੈਂ ਮਾਰਿਸ਼ੀਅਸ ਐਥਲੀਟ ਰਾਸ਼ਟਰਮੰਡਲ ਖੇਡਾਂ ‘ਚ ਹਾਂ। ਮੈਂ ਹੈਗਆਊਟ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ। ਜੋਨਾਥਨ ‘ਚ ਮੈਸੇਜ ‘ਚ 3 ਡੈਵਲ ਦੇ ਇਮੋਜੀ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ‘ਚ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਉਹ ਫਰਲਿਟਗ ਦੇ ਮੂਡ ‘ਚ ਹੈ।

PunjabKesari
ਇੰਗਲੈਂਡ ਦੀ 20 ਸਾਲ ਦੀ ਇਲਾਈਸ ਵੀ ਆਪਣਾ ਅਕਾਊਂਟ ਬਣਾ ਕੇ ਸਵਿਮਿੰਗ ਪੂਲ ਦੀ ਫੋਟੋ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

PunjabKesari
ਇਲਾਈਸ ਤਾਂ ਇਕ ਪਾਸੇ 26 ਸਾਲ ਦੇ ਜੈਵਲਿਨ ਥ੍ਰੋ ਐਂਡ੍ਰੇ ਲਿਖਿਆ ਹੈ। ਉਹ 1.89 ਮੀਟਰ ਲੰਬੇ ਤੇ ਫਨ ਤੇ ਫਨ ਦੇ ਲਈ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਲੱਭ ਰਹੇ ਹਨ।

PunjabKesariPunjabKesariPunjabKesariPunjabKesari

Comments

comments

Share This Post

RedditYahooBloggerMyspace