ਟਾਪਭਾਰਤ

ਜ਼ੀ ਪੰਜਾਬੀ ਦੀ ਸਟਾਰ ਸੁਰਭੀ ਮਿੱਤਲ ਨੇ ਨਵਰਾਤਰੀ ਪਰੰਪਰਾਵਾਂ ਨੂੰ ਬੜੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਅਪਣਾਇਆ

ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਨਵਰਾਤਰੀ ਦਾ ਤਿਉਹਾਰ ਆਪਣੇ ਜੋਸ਼ੀਲੇ ਰੰਗਾਂ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਦੇ ਜਸ਼ਨਾਂ ਨਾਲ ਦੇਸ਼ ਭਰ ਵਿੱਚ ਫੈਲਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਜ਼ੀ ਪੰਜਾਬੀ ਦੇ ਹਿੱਟ ਸ਼ੋਅ “ਸ਼ਿਵਿਕਾ – ਸਾਥ ਯੁਗਾਂ ਯੁਗਾਂ ਦਾ” ਵਿੱਚ “ਸ਼ਿਵਿਕਾ” ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਣ ਵਾਲੀ ਪ੍ਰਤਿਭਾਸ਼ਾਲੀ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਸੁਰਭੀ ਮਿੱਤਲ ਤਿਉਹਾਰ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਨੂੰ ਅਪਣਾ ਰਹੀ ਹੈ।

 

ਨਵਰਾਤਰੀ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਦਿਨਾਂ ਦੌਰਾਨ, ਸੁਰਭੀ ਮਿੱਤਲ, ਜੋ ਆਪਣੀ ਸ਼ਿਲਪਕਾਰੀ ਲਈ ਆਪਣੇ ਸਮਰਪਣ ਲਈ ਜਾਣੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਰਵਾਇਤੀ ਰੀਤੀ-ਰਿਵਾਜਾਂ ਅਤੇ ਤਿਉਹਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਲੀਨ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਰੁਝੇਵੇਂ ਵਾਲੇ ਕਾਰਜਕ੍ਰਮ ਤੋਂ ਇੱਕ ਬ੍ਰੇਕ ਲੈਂਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਪ੍ਰਗਟ ਕਰਦੀ ਹੈ, “ਨਵਰਾਤਰੀ ਡੂੰਘੇ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਮਹੱਤਵ ਅਤੇ ਸੱਭਿਆਚਾਰਕ ਅਮੀਰੀ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਇਹ ਇੱਕ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮੌਕਾ ਹੈ ਜੋ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਰਧਾ ਅਤੇ ਜਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਇਕੱਠੇ ਕਰਦਾ ਹੈ।”

 

ਸੁਰਭੀ ਦੀ ਨਵਰਾਤਰੀ ਰੁਟੀਨ ਵਿੱਚ ਮੰਦਰਾਂ ਦਾ ਦੌਰਾ ਕਰਨਾ ਅਤੇ ਵਰਤ ਰੱਖਣ ਦੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰਨਾ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ। “ਨਵਰਾਤਰੀ ਮੇਰੇ ਲਈ ਸ਼ੁੱਧਤਾ ਅਤੇ ਨਵਿਆਉਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਮੈਨੂੰ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਵਰਤ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਤਸੱਲੀ ਅਤੇ ਤਾਕਤ ਮਿਲਦੀ ਹੈ,” ਸੁਰਭੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੀ ਹੈ।

 

ਆਪਣੇ ਵਿਅਸਤ ਅਦਾਕਾਰੀ ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਸੁਰਭੀ ਆਪਣੀਆਂ ਜੜ੍ਹਾਂ ਅਤੇ ਪਰੰਪਰਾਵਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਅੱਗੇ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ, “ਨਵਰਾਤਰੀ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਤਿਉਹਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇਹ ਮੇਰੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਹੈ। ਇਹ ਮੇਰੇ ਦਿਲ ਵਿੱਚ ਧੰਨਵਾਦ ਅਤੇ ਸਤਿਕਾਰ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਪੈਦਾ ਕਰਦਾ ਹੈ,” ਉਹ ਅੱਗੇ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ।

 

ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਸੁਰਭੀ ਮਿੱਤਲ ਨਵਰਾਤਰੀ ਦੇ ਤਿਉਹਾਰ ਦੇ ਜੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਉਹ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਨਿੱਘਾ ਸ਼ੁਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਭੇਜਦੀ ਹੈ, ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਇਸ ਸ਼ੁਭ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਏਕਤਾ, ਅਨੰਦ ਅਤੇ ਸ਼ਰਧਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਨੂੰ ਅਪਣਾਉਣ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕਰਦੀ ਹੈ।

 

“ਸ਼ਿਵਿਕਾ-ਸਾਥ ਯੁਗਾਂ ਯੁਗਾਂ ਦਾ” ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਵਿਕਾ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਮਨਪਸੰਦ ਕਿਰਦਾਰ ਸੁਰਭੀ ਮਿੱਤਲ ਨੂੰ ਸੋਮ ਤੋਂ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਰਾਤ 8:00 ਵਜੇ ਸਿਰਫ਼ ਜ਼ੀ ਪੰਜਾਬੀ ‘ਤੇ ਦੇਖੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *