ਪੰਜਾਬ

*ਹਰਿਆਣਵੀ ਰੈਪ ਸਟਾਰ ਢਾਂਡਾ ਨਿਆਲੀਵਾਲਾ ਨੇ ਆਪਣਾ ਨਵਾਂ ਬੈਂਗਰ “ਬਲਾਕ” ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ!*

ਢਾਂਡਾ ਨਿਆਲੀਵਾਲਾ, ਹਰਿਆਣਵੀ ਰੈਪ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਪਿਆਰੇ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਨੇ ਵੀ.ਵਾਈ.ਆਰ.ਐੱਲ. ਹਰਿਆਣਵੀ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਹੋਰ ਚਾਰਟਬਸਟਰ ਸਿੰਗਲ, “ਬਲਾਕ” ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਦੌਰਾਨ, ਢਾਂਡਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕ੍ਰਿਸ਼ਮੇ ਅਤੇ ਨਿਰਵਿਵਾਦ ਸੰਗੀਤਕ ਸ਼ਕਤੀ ਨਾਲ ਦ੍ਰਿਸ਼ ਨੂੰ ਦਿਖਾਇਆ ਹੈ। “ਬਲਾਕ” ਉਸ ਦੇ ਨਵੀਨਤਮ ਪ੍ਰਮਾਣ ਵਜੋਂ ਉਭਰਿਆ ਹੈ ਜੋ ਉਸ ਨੂੰ ਹੋਰ ਉਚਾਈਆਂ ਵੱਲ ਲੈ ਕੇ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਨਿਰੰਤਰ ਭੀੜ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਗੀਤ ਹੋਣ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਇਹ ਇੱਕ ਮਨਮੋਹਕ ਵਿਜ਼ੂਅਲ ਮਾਸਟਰਪੀਸ ਹੈ! ਅਰਮੀਨੀਆ ਦੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪਿਛੋਕੜ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਫਿਲਮਾਇਆ ਗਿਆ, ਸੰਗੀਤ ਵੀਡੀਓ ਵਿਸ਼ਵ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਲੁਭਾਉਣ ਦਾ ਵਾਅਦਾ ਕਰਦਾ ਹੈ।

ਢਾਂਡਾ ਨਿਆਲੀਵਾਲਾ ਦੇ ਉਭਾਰ ਨੇ ਸਿਰਫ ਸਤ੍ਹਾ ਨੂੰ ਖੁਰਚਿਆ ਹੈ, ਅਤੇ “ਬਲਾਕ” ਰੈਪ ਸਰਵੋਤਮਤਾ ਲਈ ਉਸਦੀ ਚੜ੍ਹਾਈ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਮੀਲ ਪੱਥਰ ਦੀ ਨਿਸ਼ਾਨਦੇਹੀ ਕਰਦਾ ਹੈ।

 *ਢੰਡਾ ਨਿਆਲੀਵਾਲਾ* ਆਪਣੇ ਨਵੇਂ ਗੀਤ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕਰਕੇ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ_“ਮੇਰਾ ਪੱਕਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੈ ਕਿ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਕੋਈ ਵਿਕਲਪ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਮਹਾਨ ਬਣਨ ਲਈ ਜਤਨ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਮੇਰੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹ ਵਿਚਾਰ ਆਇਆ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਗੀਤ ਬਣਾਵਾਂ ਜੋ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹੁੱਲੜਬਾਜ਼ੀ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਦਾ ਬਿਹਤਰੀਨ ਲਾਭ ਉਠਾਉਣ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰ ਸਕੇ। ਬਲਾਕ ਉੱਥੇ ਸਾਰੇ ਹੱਸਲਰਾਂ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਮਨਾਉਂਦਾ ਹੈ! ਮੈਂ ਉਮੀਦ ਕਰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਸੰਬੰਧਿਤ ਲੱਗੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਸੁਣਨ ਦਾ ਓਨਾ ਹੀ ਅਨੰਦ ਲੈਣਗੇ ਜਿੰਨਾ ਮੈਨੂੰ ਇਸ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਮਜ਼ਾ ਆਇਆ।”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *